Theo dõi lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay

  • Premier League
  • 02:00 - 03/05
    Manchester United
    vs
    Brentford
  • La Liga
  • 02:00 - 02/05
    FC Barcelona
    vs
    Mallorca
  • 02:00 - 03/05
    Getafe
    vs
    Real Betis
  • Bundesliga
  • 01:30 - 03/05
    Bayer 04 Leverkusen
    vs
    Eintracht Frankfurt
  • 01:30 - 03/05
    Borussia Mönchengladbach
    vs
    RB Leipzig
  • Serie A
  • 01:45 - 02/05
    Roma
    vs
    Bologna
  • 01:45 - 03/05
    Atalanta
    vs
    Salernitana
  • Ligue 1
  • 01:45 - 02/05
    Olympique Marseille
    vs
    Olympique Lyonnais
  • J-League
  • 12:00 - 03/05
    Nagoya Grampus
    vs
    Kyoto Sanga
  • 12:00 - 03/05
    Sanfrecce Hiroshima
    vs
    Kashiwa Reysol
  • Major League Soccer
  • 00:00 - 02/05
    New York City
    vs
    SJ Earthquakes
  • 03:00 - 02/05
    Nashville SC
    vs
    Philadelphia Union
  • 09:00 - 02/05
    Los Angeles FC
    vs
    Minnesota United
  • Liga MX
  • 00:00 - 02/05
    Pumas UNAM
    vs
    Pachuca
  • 04:00 - 02/05
    Atlético San Luis
    vs
    Santos Laguna
  • 08:06 - 02/05
    León
    vs
    Toluca
  • Premier League
  • 23:00 - 02/05
    Arsenal Tula
    vs
    FK Nizjni Novgorod
  • Championship
  • 23:15 - 02/05
    Fulham
    vs
    Luton Town
  • Allsvenskan
  • 00:00 - 03/05
    IFK Göteborg
    vs
    Kalmar
  • 00:00 - 03/05
    Norrköping
    vs
    Värnamo
  • 00:10 - 03/05
    Hammarby
    vs
    Malmö FF
  • Liga Nacional Juvenil: Group 6
  • 00:00 - 02/05
    Actur Pablo Iglesias U19
    vs
    Oliver U19
  • Primera Division RFEF: Group 2
  • 00:00 - 02/05
    Sabadell
    vs
    Gimnàstic Tarragona
  • Primera Division
  • 00:00 - 02/05
    Alajuelense
    vs
    ADR Jicaral
  • 04:00 - 02/05
    Sporting San José
    vs
    Guanacasteca
  • 05:00 - 02/05
    Deportivo Saprissa
    vs
    Pérez Zeledón
  • Primeira Liga
  • 00:00 - 02/05
    Moreirense
    vs
    Boavista
  • 02:30 - 02/05
    Sporting CP
    vs
    Gil Vicente
  • 02:15 - 03/05
    Paços de Ferreira
    vs
    Tondela
  • Tercera - Playoffs
  • 00:00 - 02/05
    Llerenense
    vs
    Jerez
  • Fortuna Liga
  • 00:00 - 02/05
    Slavia Praha
    vs
    Viktoria Plzeň
  • Segunda Division RFEF: Group 5
  • 00:00 - 02/05
    La Nucia
    vs
    Marchamalo
  • MLS Next Pro
  • 00:00 - 02/05
    New England II
    vs
    Inter Miami II
  • 01:00 - 02/05
    Colorado Rapids II
    vs
    Portland Timbers II
  • 05:00 - 02/05
    Tacoma Defiance
    vs
    Houston Dynamo FC II
  • 07:00 - 02/05
    Sporting Kansas City II
    vs
    North Texas
  • Liga Nacional
  • 00:00 - 02/05
    Solola
    vs
    Malacateco
  • 01:00 - 02/05
    Achuapa
    vs
    Cobán Imperial
  • 1. HNL
  • 00:05 - 02/05
    Lokomotiva Zagreb
    vs
    Dinamo Zagreb
  • Super Liga
  • 00:05 - 02/05
    Napredak
    vs
    Partizan
  • 20:00 - 02/05
    Radnik Surdulica
    vs
    Spartak Subotica
  • 22:05 - 02/05
    Proleter Novi Sad
    vs
    Metalac GM
  • 23:30 - 02/05
    Čukarički
    vs
    Radnički Niš
  • Nb I Women
  • 00:15 - 02/05
    Győri ETO W
    vs
    Ferencváros W
  • Ligat ha'Al
  • 00:15 - 02/05
    Maccabi Netanya
    vs
    Hapoel Be'er Sheva
  • 00:30 - 03/05
    Hapoel Tel Aviv
    vs
    Maccabi Haifa
  • Super Lig
  • 00:30 - 02/05
    Galatasaray
    vs
    Sivasspor
  • 00:30 - 02/05
    Göztepe
    vs
    Rizespor
  • Vysshaya Liga
  • 00:30 - 02/05
    Dinamo Brest
    vs
    Arsenal
  • 17:00 - 02/05
    Vitebsk
    vs
    Ruh Brest
  • 19:00 - 02/05
    Neman Grodno
    vs
    Ynergetyk-BDU
  • 21:00 - 02/05
    Shakhtyor
    vs
    Gomel
  • 23:00 - 02/05
    Dinamo Minsk
    vs
    BATE
  • Women's Super League
  • 00:45 - 02/05
    Birmingham W
    vs
    Chelsea W
  • 01:30 - 02/05
    Everton W
    vs
    Tottenham W
  • Premier League
  • 00:45 - 02/05
    Tivoli Gardens
    vs
    Montego Bay United
  • 03:00 - 02/05
    Jamalco
    vs
    Arnett Gardens
  • 03:00 - 02/05
    Humble Lions
    vs
    Portmore United
  • 03:00 - 02/05
    Mount Pleasant Academy
    vs
    Dunbeholden
  • 05:00 - 03/05
    Molynes United
    vs
    Waterhouse
  • 07:30 - 03/05
    Harbour View
    vs
    Cavalier
  • Paulista Série B
  • 01:00 - 02/05
    Itararé
    vs
    Grêmio Prudente
  • 01:00 - 02/05
    São Carlos
    vs
    Grêmio Sãocarlense
  • League Cup C
  • 01:00 - 02/05
    Hvíti riddarinn
    vs
    Úlfarnir
  • Serie D
  • 01:00 - 02/05
    Azuriz
    vs
    Marcílio Dias
  • 01:00 - 02/05
    Caxias
    vs
    Aimoré
  • 01:00 - 02/05
    Nova Venécia
    vs
    Inter de Limeira
  • 01:00 - 02/05
    Perolas Negras
    vs
    Portuguesa RJ
  • 01:30 - 02/05
    Iporá
    vs
    Costa Rica - MS
  • 02:00 - 02/05
    Juventus SC
    vs
    Prospera Criciuma
  • 02:00 - 02/05
    Cascavel
    vs
    São Luiz
  • 02:00 - 02/05
    Lagarto
    vs
    CSE
  • 02:00 - 02/05
    ASA
    vs
    Sergipe
  • 02:00 - 02/05
    Atlético Alagoinhas
    vs
    Jacuipense
  • 02:00 - 02/05
    Acao Cuiaba
    vs
    Brasiliense
  • 02:00 - 02/05
    São Raimundo AM
    vs
    Porto Velho
  • 03:00 - 02/05
    Moto Club MA
    vs
    Juventude MA
  • 04:00 - 02/05
    Rio Branco
    vs
    Humaitá
  • 05:00 - 03/05
    Oeste
    vs
    Cianorte
  • 06:15 - 03/05
    Trem
    vs
    Amazonas
  • Gaucho 2
  • 01:00 - 02/05
    Tupi RS
    vs
    Brasil Farroupilha
  • 01:00 - 02/05
    Glória
    vs
    Veranópolis
  • 01:00 - 02/05
    Avenida
    vs
    Inter Santa Maria
  • 01:30 - 02/05
    São Paulo RS
    vs
    Santa Cruz RS
  • 01:30 - 02/05
    Guarani RS
    vs
    São Gabriel
  • 01:30 - 02/05
    Pelotas
    vs
    Lajeadense
  • Carioca U20
  • 01:00 - 02/05
    Madureira U20
    vs
    Volta Redonda U20
  • Super League
  • 01:00 - 02/05
    PAOK
    vs
    AEK Athens
  • 23:30 - 02/05
    Asteras Tripolis
    vs
    Lamia
  • 23:30 - 02/05
    Ionikos
    vs
    Apollon Smirnis
  • Baiano U20
  • 01:00 - 02/05
    Canaã U20
    vs
    Leônico U20
  • 01:00 - 02/05
    Barcelona BA U20
    vs
    Atlântico U20
  • Segunda Division
  • 01:00 - 02/05
    Unión Comercio
    vs
    Deportivo Llacuabamba
  • 03:00 - 02/05
    Alfonso Ugarte Puno
    vs
    Sport Chavelines Juniors
  • 03:00 - 02/05
    Alianza Universidad
    vs
    Santos
  • 03:30 - 02/05
    Juan Aurich
    vs
    Deportivo Coopsol
  • Brasileiro Women
  • 01:00 - 02/05
    Real Brasília W
    vs
    Kindermann-Avaí W
  • 01:00 - 02/05
    Flamengo W
    vs
    ESMAC W
  • 01:00 - 02/05
    São Paulo W
    vs
    RB Bragantino W
  • 04:00 - 02/05
    Cruzeiro W
    vs
    São José W
  • 06:00 - 03/05
    Atlético Mineiro W
    vs
    Santos W
  • Arabian Gulf Reserve League
  • 01:00 - 02/05
    Shabab Al Ahli U21
    vs
    Al Ain U21
  • 01:00 - 02/05
    Al Jazira U21
    vs
    Bani Yas U21
  • 01:00 - 02/05
    Al Orooba U21
    vs
    Al Sharjah U21
  • Primera Division
  • 01:00 - 02/05
    Atlético Grau
    vs
    Universitario
  • 01:15 - 02/05
    Carlos Manucci
    vs
    ADT
  • 03:30 - 02/05
    Alianza Lima
    vs
    Carlos Stein
  • 06:00 - 02/05
    Sport Huancayo
    vs
    César Vallejo
  • 01:15 - 03/05
    Academia Cantolao
    vs
    Sport Boys
  • 03:30 - 03/05
    UTC Cajamarca
    vs
    Universidad San Martín
  • Liga de Ascenso
  • 01:00 - 02/05
    Puntarenas
    vs
    Santa Ana
  • 04:00 - 02/05
    Carmelita
    vs
    Municipal Liberia
  • Gaúcho - Estadual Junior U20
  • 01:00 - 02/05
    Nova Prata U20
    vs
    Passo Fundo U20
  • 01:00 - 02/05
    Ypiranga Erechim U20
    vs
    Três Passos U20
  • 01:00 - 02/05
    Novo Hamburgo U20
    vs
    SC Rio Grande U20
  • 01:00 - 03/05
    GA Farroupilha U20
    vs
    Guaíba U20
  • 01:00 - 03/05
    Sapucaiense U20
    vs
    SERC Brasil U20
  • Liga 3
  • 01:00 - 02/05
    UD Oliveirense
    vs
    Sporting Braga II
  • 01:00 - 02/05
    Vitória FC
    vs
    União de Leiria
  • Segunda Division RFEF: Group 4
  • 01:00 - 02/05
    Merida
    vs
    Villanovense
  • Brasiliense U20
  • 01:00 - 02/05
    Gama U20
    vs
    Ceilândia U20
  • 01:30 - 02/05
    Brasilia DF U20
    vs
    Brazlândia U20
  • Fortuna Liga
  • 01:00 - 02/05
    Slovan Bratislava
    vs
    Spartak Trnava
  • Reserve League
  • 01:00 - 02/05
    Atlético Marte U20
    vs
    Alianza U20
  • 01:00 - 02/05
    FAS U20
    vs
    Luis Ángel Firpo U20
  • 01:00 - 02/05
    Municipal Limeño U20
    vs
    Isidro Metapán U20
  • 02:00 - 02/05
    Santa Tecla U20
    vs
    Chalatenango U20
  • Sergipano U20
  • 01:00 - 02/05
    Confianca PB U20
    vs
    Itabaiana U20
  • Eredivisie
  • 01:00 - 02/05
    RKC Waalwijk
    vs
    FC Groningen
  • Ligue 1
  • 01:00 - 02/05
    ASEC Mimosas
    vs
    Lys Sassandra
  • Serie C
  • 01:00 - 02/05
    Ferroviário
    vs
    Botafogo PB
  • 03:00 - 02/05
    EC São José
    vs
    Brasil de Pelotas
  • 05:00 - 02/05
    Confiança
    vs
    Remo
  • 06:00 - 03/05
    Botafogo SP
    vs
    Floresta
  • 1. SNL
  • 01:15 - 02/05
    Olimpija
    vs
    Bravo
  • Premier League
  • 01:15 - 02/05
    SONABEL
    vs
    ASK
  • Paranaense 2
  • 01:30 - 02/05
    Prudentópolis
    vs
    Toledo Brazil
  • 01:30 - 02/05
    Apucarana
    vs
    AA Iguaçu
  • Liga 1
  • 01:30 - 02/05
    CFR Cluj
    vs
    SSC Farul
  • 21:30 - 02/05
    Mioveni
    vs
    Botoşani
  • 00:30 - 03/05
    FCSB
    vs
    Argeş
  • Liga Primera U20
  • 02:00 - 02/05
    Juventus Managua U20
    vs
    UNAN Managua U20
  • 02:00 - 02/05
    Real Madriz U20
    vs
    H&H Export U20
  • 02:00 - 02/05
    Diriangén U20
    vs
    Municipal Jalapa U20
  • Serie A
  • 02:00 - 02/05
    Corinthians
    vs
    Fortaleza
  • 02:00 - 02/05
    Coritiba
    vs
    Fluminense
  • 05:00 - 02/05
    Internacional
    vs
    Avaí
  • 06:00 - 03/05
    São Paulo
    vs
    Santos
  • Primera Division
  • 02:00 - 02/05
    Mictlán
    vs
    Marquense
  • 03:30 - 02/05
    San Pedro
    vs
    Sacachispas
  • 07:00 - 02/05
    Mixco
    vs
    Comunicaciones II
  • 07:00 - 02/05
    Xinabajul
    vs
    Zacapa Tellioz
  • Liga BetPlay
  • 02:00 - 02/05
    Once Caldas
    vs
    Deportivo Cali
  • 04:05 - 02/05
    Patriotas Boyacá
    vs
    Millonarios
  • 08:15 - 02/05
    Junior
    vs
    Envigado
  • 05:00 - 03/05
    Rionegro Águilas
    vs
    Deportivo Pasto
  • 07:30 - 03/05
    América de Cali
    vs
    Alianza Petrolera
  • Liga Pro
  • 02:00 - 02/05
    Orense
    vs
    Universidad Católica
  • 04:30 - 02/05
    Cumbaya
    vs
    Deportivo Cuenca
  • 07:00 - 02/05
    Independiente del Valle
    vs
    LDU Quito
  • Liga De Futbol Prof
  • 02:00 - 02/05
    Always Ready
    vs
    Bolívar
  • 02:00 - 02/05
    Universitario de Vinto
    vs
    Blooming
  • 07:00 - 02/05
    Oriente Petrolero
    vs
    Municipal Vinto
  • Pepsideild
  • 02:15 - 02/05
    Breidablik
    vs
    FH
  • 01:00 - 03/05
    KA
    vs
    Keflavík
  • 02:15 - 03/05
    Fram
    vs
    ÍA
  • 02:15 - 03/05
    Víkingur Reykjavík
    vs
    Stjarnan
  • Premier League
  • 02:30 - 02/05
    El Sharqia Dokhan
    vs
    Zamalek
  • 02:30 - 02/05
    Al Masry
    vs
    Al Mokawloon
  • 02:30 - 02/05
    El Gounah
    vs
    Pyramids FC
  • Premier League
  • 02:30 - 02/05
    Sahab
    vs
    Al Hussein
  • Topklasse
  • 02:30 - 02/05
    SNL
    vs
    Inter Moengotapoe
  • 05:00 - 02/05
    PVV
    vs
    Broki
  • Segunda Division
  • 03:00 - 02/05
    Llaneros de Guanare
    vs
    Atlético El Vigía
  • 03:00 - 02/05
    Dinamo Puerto La Cruz
    vs
    Deportivo Nueva Esparta
  • 04:00 - 02/05
    Rayo Zuliano
    vs
    ULA
  • 04:00 - 02/05
    Atlético La Cruz
    vs
    Petare
  • 04:00 - 02/05
    Fundación AIFI
    vs
    Yaracuyanos
  • Liga Prom
  • 03:00 - 02/05
    Atlético Chiriquí II
    vs
    Herrera II
  • 04:00 - 02/05
    Panamá City
    vs
    Plaza Amador II
  • 04:00 - 02/05
    Universidad de Panamá
    vs
    Atlético Nacional
  • 04:00 - 03/05
    Universitario II
    vs
    Veraguas II
  • Liga Mayor
  • 03:00 - 02/05
    Vega Real
    vs
    Moca
  • League 1 Ontario
  • 03:00 - 02/05
    Windsor TFC
    vs
    Oakville
  • 06:00 - 02/05
    Woodbridge Strikers
    vs
    North Mississauga
  • 07:30 - 02/05
    Vaughan Azzurri
    vs
    Scrosoppi
  • Liga Femenina
  • 03:00 - 02/05
    Deportes Tolima W
    vs
    Real Santander W
  • 03:00 - 03/05
    América de Cali W
    vs
    Cortuluá W
  • Friendly International
  • 03:30 - 02/05
    El Salvador
    vs
    Panama
  • Copa do Brasil
  • 04:00 - 02/05
    Altos
    vs
    Flamengo
  • Primera Division
  • 04:00 - 02/05
    Atletico Marte
    vs
    Alianza
  • 04:00 - 02/05
    Municipal Limeño
    vs
    Isidro Metapán
  • 04:15 - 02/05
    FAS
    vs
    Firpo
  • 05:30 - 02/05
    Santa Tecla
    vs
    Chalatenango
  • Serie B
  • 04:00 - 02/05
    Tombense
    vs
    Vasco da Gama
  • Division 1
  • 04:00 - 02/05
    Sol de América
    vs
    Guaraní
  • 06:15 - 02/05
    Olimpia
    vs
    Guaireña
  • NWSL
  • 04:00 - 02/05
    Washington Spirit W
    vs
    OL Reign W
  • 06:00 - 02/05
    Houston Dash W
    vs
    San Diego Wave W
  • 06:00 - 02/05
    Orlando Pride
    vs
    Sky Blue W
  • Liga de Expansión MX
  • 04:00 - 02/05
    Universidad Guadalajara
    vs
    Atlante
  • 06:05 - 02/05
    Celaya
    vs
    Cancún
  • Premier League
  • 04:30 - 02/05
    Cavalry
    vs
    Pacific
  • Primera Division
  • 05:00 - 02/05
    Juventus Managua
    vs
    UNAN Managua
  • 05:00 - 02/05
    Real Madriz
    vs
    H&H Export
  • 05:00 - 02/05
    Diriangén
    vs
    Jalapa
  • 08:00 - 02/05
    Walter Ferreti
    vs
    Managua
  • 08:00 - 02/05
    Deportivo Ocotal
    vs
    Real Estelí
  • Division de Honor
  • 05:00 - 02/05
    Bubali
    vs
    Estrella
  • 07:00 - 02/05
    Caravel
    vs
    Nacional
  • NPSL
  • 05:00 - 02/05
    Contra Costa
    vs
    El Farolito
  • PCSL
  • 05:00 - 02/05
    Kamloops City
    vs
    Koinonia
  • Primera Division
  • 05:15 - 02/05
    Portuguesa
    vs
    Metropolitanos
  • Liga Mx Women
  • 06:00 - 02/05
    Tigres UANL W
    vs
    América W
  • 00:00 - 03/05
    Atlas W
    vs
    León W
  • 05:00 - 03/05
    Toluca W
    vs
    Pumas UNAM W
  • 07:00 - 03/05
    Guadalajara W
    vs
    Monterrey W
  • 07:00 - 03/05
    Santos Laguna W
    vs
    Mazatlán W
  • 09:00 - 03/05
    Tijuana W
    vs
    Juárez W
  • NISA
  • 06:00 - 02/05
    Syracuse Pulse
    vs
    California Utd Strikers
  • Lpf
  • 06:05 - 02/05
    Atlético Chiriquí
    vs
    Azuero
  • USL League Two
  • 06:30 - 02/05
    Commonwealth Cardinals
    vs
    Evergreen
  • USL Championship
  • 07:00 - 02/05
    LA Galaxy II
    vs
    Phoenix Rising
  • Second Division
  • 15:30 - 02/05
    Kon Tum
    vs
    Quảng Nam II
  • 15:30 - 02/05
    Hải Nam
    vs
    Lam Dong
  • 15:30 - 02/05
    Binh Thuan
    vs
    Ho Chi Minh City II
  • 15:30 - 02/05
    Gia Định
    vs
    Dong Nai
  • 17:00 - 02/05
    PVF Vietnam
    vs
    Hòa Bình
  • 18:00 - 02/05
    Dong Thap
    vs
    Tien Giang
  • Srpska Liga - Belgrade
  • 16:00 - 02/05
    Radnički Novi Beograd
    vs
    Zvezdara
  • U19 League
  • 16:00 - 02/05
    Slaven Koprivnica U19
    vs
    Šibenik U19
  • 21:00 - 02/05
    Orijent 1919 U19
    vs
    Dugopolje U19
  • Youth Alliance
  • 17:00 - 02/05
    Accrington Stanley U18
    vs
    Morecambe U18
  • Liga Nacional Juvenil: Group 3
  • 17:30 - 02/05
    Colegios Diocesanos U19
    vs
    Cultural Leonesa U19 II
  • 1. Liga
  • 17:40 - 02/05
    Sandecja Nowy Sącz
    vs
    Stomil Olsztyn
  • 01:00 - 03/05
    SKRA Częstochowa
    vs
    Tychy 71
  • Premier League
  • 18:00 - 02/05
    Shakhter Karagandy
    vs
    Tobol
  • 19:00 - 02/05
    Aktobe
    vs
    Akzhayik
  • 20:00 - 02/05
    Kairat
    vs
    Kyzyl-Zhar
  • 21:00 - 02/05
    Aksu
    vs
    Kaspiy
  • 22:00 - 02/05
    Maqtaaral
    vs
    Taraz
  • Reserve League
  • 18:00 - 02/05
    SønderjyskE Res.
    vs
    Viborg Res.
  • 18:00 - 02/05
    Randers Res.
    vs
    AGF Res.
  • Top Liga
  • 18:30 - 02/05
    Neftchi Kochkor-Ata
    vs
    Talant
  • 18:30 - 02/05
    Dordoi Bishkek
    vs
    Alay
  • 18:30 - 02/05
    FTs Bishkek
    vs
    Abdish-Ata
  • League Two
  • 18:30 - 02/05
    Salford City
    vs
    Mansfield Town
  • 21:00 - 02/05
    Port Vale
    vs
    Newport County
  • Premier League 2 Divison Two
  • 18:30 - 02/05
    Aston Villa U23
    vs
    Newcastle Utd U23
  • Birinci Dasta
  • 18:30 - 02/05
    Kapaz
    vs
    MOIK
  • 19:00 - 02/05
    Qarabağ II
    vs
    Sabah II
  • 19:00 - 02/05
    Qaradağ Lökbatan
    vs
    FK Qəbələ II
  • Reserve League
  • 19:00 - 02/05
    Godoy Cruz Res.
    vs
    Central Córdoba SdE Res.
  • 19:00 - 02/05
    Racing Club Res.
    vs
    Banfield Res.
  • 21:00 - 02/05
    Platense Res.
    vs
    Argentinos Juniors Res.
  • Premier League
  • 19:00 - 02/05
    Addis Ababa Ketema
    vs
    Hadiya Hosaena
  • 22:00 - 02/05
    Fasil Ketema
    vs
    Welayta Dicha
  • Vysshaya Liga Reserve
  • 19:00 - 02/05
    Isloch Res.
    vs
    Minsk Res.
  • 19:30 - 02/05
    Dinamo Brest Res.
    vs
    Arsenal Res.
  • Premier League 2 Division One
  • 19:00 - 02/05
    Tottenham U23
    vs
    Brighton U23
  • 22:00 - 02/05
    Crystal Palace U23
    vs
    Leicester City U23
  • 01:00 - 03/05
    West Ham United U23
    vs
    Derby County U23
  • Super League
  • 19:00 - 02/05
    Zoo Kericho
    vs
    Mara Sugar
  • 19:00 - 02/05
    Kisumu All Stars
    vs
    Fortune Sacco
  • Super League
  • 19:30 - 02/05
    Dedza Dynamos
    vs
    TN Stars
  • Premier League
  • 20:00 - 02/05
    Jinja SSS
    vs
    Wakiso Giants
  • 20:00 - 02/05
    Police
    vs
    SC Villa
  • First Division
  • 20:00 - 02/05
    Waterford United
    vs
    Athlone Town
  • 21:00 - 02/05
    Wexford Youths
    vs
    Bray Wanderers
  • 23:00 - 02/05
    Cork City
    vs
    Treaty United
  • 23:00 - 02/05
    Galway United
    vs
    Longford Town
  • Ligi kuu Bara
  • 20:00 - 02/05
    Biashara United
    vs
    Mtibwa Sugar
  • 20:00 - 02/05
    Biashara United
    vs
    Mtibwa Sugar
  • Professional Development League
  • 20:00 - 02/05
    Charlton U23
    vs
    Hull City U23
  • Friendly International Women
  • 20:00 - 02/05
    Zambia W
    vs
    Botswana W
  • Premier League
  • 20:00 - 02/05
    TS Galaxy
    vs
    Orlando Pirates
  • Professional Football League
  • 20:30 - 02/05
    Kokand-1912
    vs
    Nasaf
  • 20:30 - 02/05
    Pakhtakor
    vs
    AMGK
  • Prva Liga
  • 21:00 - 02/05
    Žarkovo
    vs
    Inđija
  • 21:00 - 02/05
    Loznica
    vs
    Mladost Novi Sad
  • 21:00 - 02/05
    Železničar Pančevo
    vs
    Radnički Sr. Mitrovica
  • 21:00 - 02/05
    Budućnost Dobanovci
    vs
    Grafičar
  • 21:00 - 02/05
    Kabel Novi Sad
    vs
    Zlatibor Čajetina
  • 23:00 - 02/05
    Javor Ivanjica
    vs
    IMT Novi Beograd
  • Polish Cup
  • 21:00 - 02/05
    Lech Poznań
    vs
    Raków Częstochowa
  • Non League Div One: Play-offs
  • 21:00 - 02/05
    Ware
    vs
    North Leigh
  • 21:00 - 02/05
    Winchester City
    vs
    Bristol Manor Farm
  • Vanarama National League South
  • 21:00 - 02/05
    Billericay Town
    vs
    Ebbsfleet United
  • 21:00 - 02/05
    Chelmsford City
    vs
    Concord Rangers
  • 21:00 - 02/05
    Tonbridge Angels
    vs
    Eastbourne Borough
  • 21:00 - 02/05
    Oxford City
    vs
    St Albans City
  • 21:00 - 02/05
    Hemel Hempstead Town
    vs
    Havant & Waterlooville
  • 21:00 - 02/05
    Hampton & Richmond
    vs
    Slough Town
  • 21:00 - 02/05
    Dorking Wanderers
    vs
    Dulwich Hamlet
  • 21:00 - 02/05
    Dartford
    vs
    Braintree Town
  • 21:00 - 02/05
    Chippenham Town
    vs
    Hungerford Town
  • 21:00 - 02/05
    Billericay Town
    vs
    Ebbsfleet United
  • 21:00 - 02/05
    Chippenham Town
    vs
    Hungerford Town
  • 21:00 - 02/05
    Welling United
    vs
    Maidstone United
  • 21:00 - 02/05
    Tonbridge Angels
    vs
    Eastbourne Borough
  • 21:00 - 02/05
    Oxford City
    vs
    St Albans City
  • 21:00 - 02/05
    Hemel Hempstead Town
    vs
    Havant & Waterlooville
  • 21:00 - 02/05
    Hampton & Richmond
    vs
    Slough Town
  • 21:00 - 02/05
    Dorking Wanderers
    vs
    Dulwich Hamlet
  • 21:00 - 02/05
    Dartford
    vs
    Braintree Town
  • 21:00 - 02/05
    Welling United
    vs
    Maidstone United
  • National League
  • 21:00 - 02/05
    Altrincham
    vs
    Barnet
  • 21:00 - 02/05
    Boreham Wood
    vs
    Wrexham
  • 21:00 - 02/05
    Woking
    vs
    King's Lynn Town
  • 21:00 - 02/05
    Southend United
    vs
    Weymouth
  • 21:00 - 02/05
    Solihull Moors
    vs
    Bromley
  • 21:00 - 02/05
    Notts County
    vs
    Dover Athletic
  • 21:00 - 02/05
    Maidenhead United
    vs
    Aldershot Town
  • 21:00 - 02/05
    Eastleigh
    vs
    Halifax Town
  • 21:00 - 02/05
    Dagenham & Redbridge
    vs
    Torquay United
  • 21:00 - 02/05
    Chesterfield
    vs
    Stockport County
  • 21:00 - 02/05
    Altrincham
    vs
    Barnet
  • 21:00 - 02/05
    Boreham Wood
    vs
    Wrexham
  • 21:00 - 02/05
    Yeovil Town
    vs
    Wealdstone
  • 21:00 - 02/05
    Woking
    vs
    King's Lynn Town
  • 21:00 - 02/05
    Southend United
    vs
    Weymouth
  • 21:00 - 02/05
    Solihull Moors
    vs
    Bromley
  • 21:00 - 02/05
    Notts County
    vs
    Dover Athletic
  • 21:00 - 02/05
    Maidenhead United
    vs
    Aldershot Town
  • 21:00 - 02/05
    Eastleigh
    vs
    Halifax Town
  • 21:00 - 02/05
    Dagenham & Redbridge
    vs
    Torquay United
  • 21:00 - 02/05
    Chesterfield
    vs
    Stockport County
  • 21:00 - 02/05
    Yeovil Town
    vs
    Wealdstone
  • Vanarama National League North
  • 21:00 - 02/05
    Blyth Spartans
    vs
    Curzon Ashton
  • 21:00 - 02/05
    Boston United
    vs
    Gloucester City
  • 21:00 - 02/05
    Chester
    vs
    Bradford Park Avenue
  • 21:00 - 02/05
    Chorley
    vs
    Gateshead
  • 21:00 - 02/05
    Darlington
    vs
    Farsley Celtic
  • 21:00 - 02/05
    Guiseley
    vs
    Spennymoor Town
  • 21:00 - 02/05
    Hereford
    vs
    Brackley Town
  • 21:00 - 02/05
    Kettering Town
    vs
    Alfreton Town
  • 21:00 - 02/05
    Leamington
    vs
    Kidderminster Harriers
  • 21:00 - 02/05
    Southport
    vs
    AFC Telford United
  • 21:00 - 02/05
    York City
    vs
    Fylde
  • I-League
  • 21:30 - 02/05
    Sreenidi Deccan
    vs
    Rajasthan FC
  • Virsliga
  • 21:30 - 02/05
    Auda
    vs
    Metta / LU
  • 23:00 - 02/05
    Super Nova
    vs
    Liepāja
  • Parva Liga
  • 21:30 - 02/05
    Botev Vratsa
    vs
    Lokomotiv Sofia 1929
  • 00:00 - 03/05
    Lokomotiv Sofia 1929
    vs
    Tsarsko selo
  • 2. HNL
  • 22:00 - 02/05
    Dinamo Zagreb II
    vs
    Dubrava Zagreb
  • 22:00 - 02/05
    Osijek II
    vs
    Inter Zaprešić
  • Liga Nacional Juvenil: Group 13
  • 22:00 - 02/05
    Dos Hermanas SA U19
    vs
    La Cañada Atlético U19
  • 3. Division - Group 2
  • 22:00 - 02/05
    Florø
    vs
    Molde II
  • 1. Lyga
  • 22:00 - 02/05
    Žalgiris II
    vs
    Banga II
  • Premier League
  • 22:00 - 02/05
    Aduana Stars
    vs
    Medeama
  • Santosh Trophy
  • 22:00 - 02/05
    Kerala
    vs
    West Bengal
  • U21 League
  • 22:00 - 02/05
    Mjällby U21
    vs
    Trelleborg U21
  • 05:00 - 03/05
    Örebro U21
    vs
  • 05:00 - 03/05
    AFC Eskilstuna U21
    vs
  • 05:00 - 03/05
    GIF Sundsvall U21
    vs
    Degerfors U21
  • 05:00 - 03/05
    Djurgården U21
    vs
  • 05:00 - 03/05
    Malmo FF U19
    vs
    Halmstad U21
  • 05:00 - 03/05
    Helsingborgs U21
    vs
    Landskrona U21
  • 05:00 - 03/05
    Öster U21
    vs
    Kalmar U21
  • 05:00 - 03/05
    Mjällby U21
    vs
    Trelleborg U21
  • Esiliiga B
  • 23:00 - 02/05
    Tallinna Kalev II
    vs
    Laanemaa Haapsalu
  • 23:00 - 02/05
    Tammeka II
    vs
    Tartu Welco
  • 3. Division - Group 4
  • 23:00 - 02/05
    Start II
    vs
    Randesund
  • Esiliiga A
  • 23:00 - 02/05
    Flora II
    vs
    Harju Jalgpallikool
  • 23:00 - 02/05
    Paide U21
    vs
    Viimsi
  • 23:00 - 02/05
    Elva
    vs
    K-Järve JK Järve
  • La Liga 2
  • 23:30 - 02/05
    Leganés
    vs
    Huesca
  • 02:00 - 03/05
    Real Valladolid
    vs
    Real Sociedad II
  • Finland Cup
  • 23:45 - 02/05
    Inter Turku II
    vs
    P-Iirot
  • National
  • 23:45 - 02/05
    Chambly
    vs
    Laval
  • U21 Ligaen
  • 00:00 - 03/05
    Hvidovre U21
    vs
    Glostrup U21
  • 00:00 - 03/05
    KFUM Roskilde U21
    vs
    AB Tårnby U21
  • 00:00 - 03/05
    Husum U21
    vs
    GVI U21
  • 3. Liga
  • 00:00 - 03/05
    Waldhof Mannheim
    vs
    MSV Duisburg
  • Superettan
  • 00:00 - 03/05
    Dalkurd
    vs
    Öster
  • 00:00 - 03/05
    Norrby
    vs
    Landskrona
  • 3. Division - Group 6
  • 00:00 - 03/05
    Mjøndalen II
    vs
    Lillestrøm II
  • 3. Division - Group 3
  • 00:00 - 03/05
    Bjarg
    vs
    Brann II
  • 00:00 - 03/05
    Viking II
    vs
    Vidar
  • Allsvenskan Women
  • 00:00 - 03/05
    Linkoping W
    vs
    KIF Orebro W
  • Ettan: South
  • 00:00 - 03/05
    Trollhättan
    vs
    Falkenberg
  • Superliga
  • 00:00 - 03/05
    Silkeborg
    vs
    AaB
  • Reserve Pro League
  • 00:30 - 03/05
    Genk U21
    vs
    Club Brugge U21
  • 00:30 - 03/05
    Gent U21
    vs
    Antwerp U21
  • 00:30 - 03/05
    Standard Liège U21
    vs
    Sporting Charleroi U21
  • 00:30 - 03/05
    Cercle Brugge U21
    vs
    Zulte-Waregem U21
  • 01:00 - 03/05
    OH Leuven U21
    vs
    Sint-Truiden U21
  • 01:00 - 03/05
    Mechelen U21
    vs
    Anderlecht U21
  • Reserve Pro League 2
  • 00:30 - 03/05
    Waasland-Beveren U21
    vs
    RWDM U21
  • 00:30 - 03/05
    Kortrijk U21
    vs
    Lierse Kempenzonen U21
  • 01:00 - 03/05
    Lommel U21
    vs
    RFC Seraing U21
  • 01:00 - 03/05
    Beerschot-Wilrijk U21
    vs
    AS Eupen U21
  • 01:00 - 03/05
    Union St-Gilloise U21
    vs
    Excelsior Virton U21
  • 01:00 - 03/05
    Westerlo U21
    vs
    Excel Mouscron U21
  • Merkantil Bank Liga
  • 01:00 - 03/05
    Szombathelyi Haladás
    vs
    Vasas
  • U19 League
  • 01:00 - 03/05
    Fjölnir / Vængir U19
    vs
    Fylkir / Ellidi U19
  • Primera B Nacional
  • 01:05 - 03/05
    Sacachispas
    vs
    San Martín Tucumán
  • 02:00 - 03/05
    Deportivo Maipú
    vs
    Atlético Rafaela
  • 02:30 - 03/05
    Atletico Mitre
    vs
    Defensores de Belgrano
  • 03:05 - 03/05
    Quilmes
    vs
    Guillermo Brown
  • 05:10 - 03/05
    Nueva Chicago
    vs
    Deportivo Santamarina
  • 07:10 - 03/05
    Temperley
    vs
    Gimnasia Mendoza
  • Primera B Metropolitana
  • 01:30 - 03/05
    San Miguel
    vs
    Argentino Quilmes
  • 01:30 - 03/05
    Fénix
    vs
    JJ Urquiza
  • Primera C
  • 01:30 - 03/05
    Claypole
    vs
    Luján
  • 01:30 - 03/05
    Atlas
    vs
    Deportivo Laferrere
  • 01:30 - 03/05
    Leandro Nicéforo Alem
    vs
    El Porvenir
  • 05:00 - 03/05
    Excursionistas
    vs
    Puerto Nuevo
  • 05:00 - 03/05
    Midland
    vs
    Berazategui
  • 06:00 - 03/05
    Sportivo Italiano
    vs
    San Martín Burzaco
  • Ligue 2
  • 01:45 - 03/05
    Rodez
    vs
    Toulouse
  • Division Intermedia
  • 02:00 - 03/05
    2 de Mayo
    vs
    3 de Febrero
  • 05:15 - 03/05
    Sportivo San Lorenzo
    vs
    River Plate
  • Superliga
  • 05:00 - 03/05
    Unión Santa Fe
    vs
    Defensa y Justicia
  • 05:00 - 03/05
    Godoy Cruz
    vs
    Central Cordoba SdE
  • 07:30 - 03/05
    Platense
    vs
    Argentinos Juniors
  • 07:30 - 03/05
    Huracán
    vs
    Rosario Central
  • Elite Two
  • 05:00 - 03/05
    Gazelle
    vs
    Rangers
  • 05:00 - 03/05
    Leopard de Douala
    vs
    Dynamo de Douala
  • 05:00 - 03/05
    Lion Blesse
    vs
    Unisport Bafang
  • 05:00 - 03/05
    Foncha ST
    vs
    Stade de Bertoua
  • 05:00 - 03/05
    Matelots
    vs
    Lausanne
  • 05:00 - 03/05
    FAP
    vs
    Aigle Royal
  • Mineiro 2
  • 05:30 - 03/05
    Boa
    vs
    Aymorés
  • 06:15 - 03/05
    Nacional AC MG
    vs
    Ipatinga
  • 06:30 - 03/05
    Uniao Luziense
    vs
    Coimbra

Chuyên mục Lịch thi đấu của 90Phut TV tổng hợp thông tin chi tiết về lịch thi đấu bóng đá hôm nay của tất cả các giải đấu từ châu Á, châu Âu, châu Mỹ cho tới Việt Nam giúp các bạn nắm bắt rõ thời gian, ngày giờ diễn ra các trận đấu, thông tin giải đấu và cả những trận đấu bị hoãn cũng sẽ được cập nhật liên tục trên 90m TV. Mời các bạn cùng theo dõi.

Để không bỏ lỡ những trận cầu đỉnh cao mà mình yêu thích thì các bạn cần phải theo dõi lịch thi đấu hôm nay một cách thường xuyên hơn. Vậy làm sao để tra cứu lịch thi đấu bóng đá trong nước và nước ngoài một cách nhanh, chính xác nhất? Hiểu được những băn khoăn này của độc giả nên trang 90p TV đã cho ra đời chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá giúp khán giả dễ dàng nắm được lịch thi đấu của các đội bóng mà mình yêu thích.

Tra cứu lịch thi đấu bóng đá ở đâu chuẩn nhất?

Như đã biết, bóng đá vốn được xem là môn thể thao vua được nhiều người hâm mộ yêu thích nhất trên thế giới hiện nay. Đây là môn thể thao mang lại nhiều cảm xúc thăng hoa, mãnh liệt nhất cho người hâm mộ.

Vì thế mỗi khi có trận đấu lớn, hàng ngàn hàng vạn khán giả đều có mắt trên sân vận động để theo dõi trực tiếp và cổ vũ cho đội bóng mà mình yêu thích. Không những thế còn có hàng vạn người hâm mộ dõi theo qua truyền hình, tivi hoặc các thiết bị khác. Để không bỏ lỡ những trận cầu mà mình quan tâm các bạn cần nắm được lịch thi đấu bóng đá cụ thể của từng giải đấu để sắp xếp thời gian hợp lý xem bóng.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất 24h

Hiện nay với sự phát triển của công nghệ 4.0 khiến cho việc xem bóng trực tuyến không còn khó khăn như trước. Mọi người có thể ngồi ở nhà hoặc bất cứ đâu cũng có thể dõi theo những trận đấu hot sắp diễn ra chỉ cần sở hữu trong tay chiếc điện thoại có kết nối mạng.

Muốn tra cứu lịch thi đấu bóng đá một cách nhanh chóng và chính xác các bạn có thể truy cập vào trang 90Phut TV. Đây là website uy tín hàng đầu hiện nay chuyên cung cấp các nội dung có liên quan đến bóng đá như link trực tiếp bóng đá, lịch thi đấu bóng đá, soi kèo bóng đá, tỷ số bóng đá, bảng xếp hạng, tỷ lệ kèo, livescore, tin tức bóng đá… Trong số những chuyên mục này, Lịch thi đấu là nội dung được rất nhiều quý độc giả quan tâm.

Mục Lịch thi đấu của 90p TV tổng hợp các trận đấu sắp diễn ra trong ngày với các thông tin chi tiết về thời gian thi đấu (ngày và giờ cụ thể), 2 đội đối đầu nhau. Chỉ cần click vào tên của trận đấu mình muốn xem là các bạn có thể theo dõi ngay mà không lo mất phí hay phải thực hiện thao tác phức tạp nào.

Lịch thi đấu bóng đá các giải được xem nhiều nhất

Hiện nay có rất nhiều giải đấu bóng đá lớn nhỏ khác nhau trên thế giới được nhiều người quan tâm, nhưng trong đó có 5 giải đấu hàng đầu châu Âu có lượng người hâm mộ đông đảo đó là Ngoại hạng Anh (Premier League), Tây Ban Nha (La Liga), Đức (Bundesliga), Italia (Serie A), Pháp (Ligue 1). Ngoài ra, UEFA Champions League, UEFA Europa League hay giải VĐQG Việt Nam – V-League cũng rất được quan tâm. Các bạn có thể theo dõi lịch thi đấu bóng đá của các giải này một cách chi tiết tại 90Phut TV.

Lịch thi đấu bóng đá Ngoại hạng Anh

Bóng đá Ngoại hạng Anh là giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh nên có số lượng người theo dõi cực kỳ lớn. Các trận đấu thuộc giải này luôn được người hâm mộ quan tâm, vì thế để theo dõi lịch thi đấu Ngoại hạng Anh một cách chính xác và nhanh nhất các bạn có thể truy cập vào các website uy tín như 90m TV.

Các thay đổi về lịch thi đấu cũng như thông tin chi tiết về từng trận đấu, thời gian thi đấu của các trận thuộc giải Ngoại hạng Anh sẽ được cập nhật nhanh chóng, miễn phí 100% tại 90p TV. Vì thế các bạn đừng quên truy cập vào trang web này thường xuyên để không bỏ lỡ những trận cầu mình yêu thích nhé.

Lịch thi đấu 5 giải đấu hàng đầu châu Âu

Ngoài giải Ngoại hạng Anh thì còn có nhiều giải đấu hàng đầu châu Âu khác như La Liga, Bundesliga, Serie A hay Ligue 1. Thông tin về lịch thi đấu C1 và các trận đấu thuộc các giải đấu này cũng sẽ được cập nhật liên tục, chi tiết tại trang trực tiếp bóng đá 90Phut TV. 

Lịch thi đấu Cúp châu Âu

Các giải đấu Cup châu Âu không chỉ có các tín đồ túc cầu thế giới quan tâm mà người hâm mộ bóng đá Việt Nam cũng rất yêu thích. Trong đó lịch thi đấu của các giải UEFA Champions League, UEFA Europa League hay siêu cúp châu Âu là những từ khóa có mức độ tìm kiếm cực kỳ cao.

Lịch thi đấu bóng đá V-League

Giải vô địch bóng đá quốc gia Việt Nam cũng là giải đấu được người hâm mộ bóng đá Việt Nam cực kỳ quan tâm nên lịch thi đấu của giải này cũng thường xuyên được tìm kiếm. Hiện tại V-League có 14 đội tham dự và mỗi tuần sẽ có 7 cặp đấu với nhau. Các trận đấu thuộc khuôn khổ V-League  và lịch thi đấu bóng đá Việt Nam luôn được người hâm mộ Việt Nam chờ đón.

Các câu lạc bộ có nhiều người xem lịch thi đấu bóng đá nhất

Không chỉ có các giải đấu, lịch thi đấu của các CLB cũng luôn được tìm kiếm rất nhiều. Với một người hâm mộ một đội bóng nào đó, họ sẽ luôn có nhu cầu tìm hiểu lịch thi đấu trong ngắn và dài hạn của đội bóng đó để tiện theo dõi.

Trong đó lịch thi đấu bóng đá hôm nay của một loạt các đội bóng hàng đầu như Manchester United, Real Madrid, Barcelona, Liverpool, Manchester City,… tất cả đều có trong chuyên mục lịch thi đấu bóng đá hôm nay tại 90Phut TV.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai tại 90Phut TV

Đối với những người hâm mộ bóng đá thì việc cập nhật thông tin về lịch bóng đá là điều cực kỳ quan trọng để họ có thể sắp xếp thời gian hợp lý theo dõi những trận đấu mà mình quan tâm.

Vì thế để không mất nhiều thời gian tìm kiếm, các bạn có thể truy cập vào trang web T90m TV, đây được xem là một trong những địa chỉ xem trực tiếp bóng đá uy tín, chất lượng hàng đầu hiện nay với rất nhiều những ưu điểm nổi bật.

90m TV cung cấp lịch thi đấu bóng đá nhanh chóng, chính xác

90Phut TV là một trang thông tin chuyên về trực tiếp bóng đá cùng các thông tin có liên quan đến môn thể thao này. Các bạn có thể tra cứu lịch thi đấu bóng đá của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong nước và quốc tế.

  • Tại chuyên mục Lịch thi đấu, chúng tôi sắp xếp các thông tin lần lượt theo thứ tự từ ngày/ tháng diễn ra trận đấu, tên hai đội đối đầu nhau và tên giải đấu để các bạn không bị nhầm lẫn giữa các trận đấu với nhau.
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của các trận đấu sẽ được cập nhật chi tiết, cụ thể và sắp xếp khoa học theo thứ tự thời gian, trận nào diễn ra trước sẽ được đẩy lên trước để quý độc giả tiện theo dõi.
  • Các trận đấu bóng đá được cập nhật trên trang 90p TV luôn đảm bảo nhanh chóng và chính xác nhất về các thông tin giúp các bạn nắm được lịch thi đấu sớm và sắp xếp thời gian hợp lý để xem bóng.
  • Các link xem trực tiếp bóng đá được cung cấp luôn có chất lượng chuẩn full HD, đường truyền ổn định mượt mà, quý vị có thể vừa xem vừa bình luận, dự đoán tỷ số trận đấu cực vui cùng với những người khác.
  • Để xem các trận cầu đỉnh cao đang hoặc sắp diễn ra vào hôm nay cũng như rạng sáng ngày mai các bạn chỉ cần vào mục Lịch thi đấu bóng đá, chọn chữ trực tiếp là có thể xem ngay.
  • Dựa theo lịch thi đấu bóng đá được cung cấp, các bạn có thể lựa chọn được cuộc đối đầu giữa hai đội bóng mà mình yêu thích để soi kèo nhà cái, chơi cá cược. Đội ngũ chuyên viên của trang 90m TV sẽ cập nhật và update liên tục các trận đấu theo ngày.

90 Phut TV cung cấp lịch thi đấu bóng đá của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thế giới

Thiết kế website chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá khá đặc biệt, quý vị sẽ thấy rõ ràng thời gian về ngày tháng trong vòng 1 tuần tới. Chỉ cần bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu là có thể thưởng thức các trận đấu theo từng vòng, từ khai mạc cho đến những vòng sau hay từ vòng bảng đến tứ kết, bán kết, chung kết để quý khán giả có thể sắp xếp thời gian hợp lý theo dõi những trận đấu đỉnh cao mình yêu thích.

Nếu bạn còn đang gặp khó khăn trong việc tìm kiếm link xem những trận đấu lớn không có bản quyền phát sóng trên truyền hình tại Việt Nam thì có thể truy cập vào trang 90m TV.

Lịch thi đấu các giải khu vực và thế giới

  • Trang trực tiếp bóng đá 90p TV luôn cập nhật nhanh chóng và đầy đủ link xem trực tiếp của tất cả các giải đấu bóng đá lớn nhỏ hàng đầu trên thế giới sẽ diễn ra hôm nay và ngày mai. Từ giải Ngoại hạng Anh, Serie A, Champions League, League 1, Bundesliga, Cúp C2,.. cho đến những giải đấu bóng đá nhỏ của các quốc gia hay trong khu vực như V-League, K-League, U23 châu Á, AFF Cup, Seagame, Asiad…
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật liên tục suốt 24h, đảm bảo chính xác nhất bao gồm nhiều giải đấu bóng đá hàng đầu châu Âu như VĐQG Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha, Cúp FA, Premier League…

Lịch thi đấu từ các đài truyền hình

  • Chuyên mục Lịch thi đấu ra đời với mục đích tổng hợp tất cả các link xem bóng đá trực tiếp hôm nay, lịch thi đấu ngày mai, tường thuật trực tiếp bóng đá trên nhiều kênh truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên các kênh VTV3, VTV6, K+, Thể thao TV, Bóng đá TV, K+PM, lịch bóng đá số hôm nay, HN1, HTV9… cũng được tổng hợp đầy đủ, nhanh chóng, cập nhật nội dung liên tục theo từng giây, từng phút.
  • Ngoài ra, trang 90m TV còn hỗ trợ tính năng xem lại, nên nếu quý vị có lỡ bỏ qua trận đấu nào đó mình yêu thích thì cũng không nên quá tiếc nuối, các bạn có thể truy cập vào trang web của chúng tôi và xem lại chúng bình thường.

90Phut TV phát sóng bóng đá và cập nhật lịch thi đấu bóng đá sớm nhất theo giờ

  • Khi truy cập vào trang 90p TV các bạn sẽ bị choáng ngợp, cảm giác như mình đang bị lạc vào một thế giới bóng đá thu nhỏ, nơi cung cấp đầy đủ các thông tin chi tiết về các trận đấu bóng đá sắp diễn ra.
  • Tất cả các thông tin, tin tức 24h được chúng tôi cung cấp đều đảm bảo nhanh chóng, được lấy từ nhiều nguồn tin chính thống khác nhau nên độc giả có thể yên tâm về mức độ chính xác.
  • Không chỉ có những thông tin liên quan đến bóng đá như lịch thi đấu bóng đá Ngoại hạng Anh, lịch thi đấu bóng đá Đức, lịch thi đấu bóng đá Ý, lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha mà các bản tin có liên quan đến các đội bóng, cầu thủ, dự đoán kết quả trận đấu, soi kèo nhận định bóng đá cũng sẽ được cập nhật liên tục.
  • Bên cạnh việc cung cấp lịch thi đấu bóng đá và hệ thống link xem trực tiếp bóng đá thì kênh Trực Tiếp Đá Bóng TV còn mang đến cho người hâm mộ một không gian trò chuyện, thảo luận về các trận đấu.

Tại sao nên lựa chọn xem Lịch thi đấu bóng đá tại 90m TV?

Với sự phát triển vô cùng mạnh mẽ của nền công nghệ hiện đại như ngày nay, việc tiếp cận và thỏa mãn đam mê bóng đá của người hâm mộ cũng trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết vì có nhiều trang web, kênh xem bóng đá trực tuyến khác nhau được ra đời. Tuy nhiên không phải kênh xem bóng nào cũng đảm bảo uy tín và chất lượng. Do đó các bạn nên thử một lần trải nghiệm cùng với trang 90 Phut TV của chúng tôi.

Giữa hàng trăm trang web xem trực tiếp bóng đá hiện nay, kênh trực tiếp bóng đá 90p TV vẫn khẳng định được thương hiệu của mình. Với sứ mệnh trở thành cầu nối giúp những người hâm mộ bóng đá xích lại gần nhau hơn, đội ngũ chuyên viên của chúng tôi luôn nỗ lực hết mình để có thể mang đến cho quý vị những link xem bóng đá chất lượng nhất từ các trận đấu nhỏ đến những trận đấu kinh điển.

Lịch bóng đá mới nhất 24h qua

90m TV không chỉ là địa chỉ cung cấp lịch thi đấu bóng đá, link xem bóng đá uy tín mà đây còn là sân chơi lành mạnh dành cho những người hâm mộ bóng đá tại Việt Nam cũng như những người có đam mê cá cược trực tuyến, muốn nâng cao khả năng để giành chiến thắng nhiều hơn qua dữ liệu mà chúng tôi cung cấp.

Bạn nhận được gì khi xem lịch thi đấu bóng đá tại 90Phut TV?

Đến với trang 90m TV các bạn sẽ không bỏ lỡ bất cứ trận đấu yêu thích nào vì lịch thi đấu bóng đá được cập nhật liên tục theo ngày, theo giờ, thậm chí là theo phút. Do đó các bạn không mất nhiều thời gian ngồi chờ đợi để dõi theo các bản tin thể thao được phát trên tivi theo các khung giờ cố định hay theo dõi các tạp chí bóng đá mới có thể nắm được lịch thi đấu bóng đá hôm nay như trước đây.

Với 90 Phut TV, mọi thứ đều trở nên vô cùng đơn giản vì chỉ cần một click nhẹ nhàng là các bạn đã có thể nắm cả thế giới bóng đá trong tay.

Tóm lại, đồng hành cùng với chuyên mục Lịch thi đấu của trang trực tiếp bóng đá 90p TV các bạn sẽ được tận hưởng trọn vẹn những giây phút thăng hoa nhất cùng với các trận cầu đỉnh cao.

Với tất cả những ưu điểm vượt trội được chia sẻ ở phía trên các bạn còn chần chừ gì nữa mà chưa thử trải nghiệm? Nếu cảm thấy hài lòng với những đường link và chất lượng link xem bóng thì đừng quên chia sẻ đến với bạn bè để cùng giải trí với 90 Phút TV nhé.